bannertop
    DANH MỤC
Explosion Proof Lighting
PureLink Video
Video Wall Display
Digital Signage SYSMATE
LED Screen
Touch Display
Digital Podium, E-Board & ESL
Video Wall Controller
Access Control
Camera
Thiết bị chuyên dụng
Thiết bị truyền thông công nghiệp
   Fiber Modules
   Media Converters
     Unmanaged 10/100/1000
     Bộ chuyển đổi đơn chế độ - đa chế độ
     Bộ chuyển đổi quang quản lý độc lập
     Giải pháp 10G/40G quản lý & không quản lý
   Fiber Optical Multiplexers
   Interface Converters
   Passive Optical Equipment
   SDH/MSPP Systems
   Switches
   Các sản phẩm truyền thông công nghiệp
   FTTx Access
   Thiết Bị Truyền Phát Âm Thanh Video
Accessories
Hỗ trợ trực tuyến
Lê Vĩnh Sâm
Kinh doanh
+84 975888809
samlv@ht-tech.com.vn
Lê Vĩnh Sâm: Kinh doanh
Vũ Văn Toàn
Kinh doanh
+84 946227388
vvtoan@ht-tech.com.vn
Vũ Văn Toàn: Kinh doanh
Hồ Đức Việt
Kinh doanh
+84 906007175
viethd@ht-tech.com.vn
Hồ Đức Việt: Kinh doanh
Tạ Tương Trang
Kinh doanh
+84 904666475
trangtt@ht-tech.com.vn
Tạ Tương Trang: Kinh doanh
Số người online
992
Số lượt truy cập
8.195.068
Sản phẩm -> Thiết bị truyền thông công nghiệp, Media Converters
Unmanaged 10/100/1000 Bộ chuyển đổi đơn chế độ - đa chế độ
Bộ chuyển đổi quang quản lý độc lập Giải pháp 10G/40G quản lý & không quản lý
   Unmanaged 10/100/1000
Bộ chuyển đổi quang Ethernet tốc độ cao

-Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

-Cổng TP tự động cấu hình 10/100Mbps và đầy dủ/ một nửa

-Tuân thủ RoHS

Bộ chuyển đổi quang Gigabit Ethernet

-Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEEE 1000Base-T và 1000Base-LX

-Gồm 1 cổng 1000Base T và 01 cổng 1000Base-LX/SX w/SC/ST

-Khả năng giao tiếp kết nối lên tới 80km

-Tuân thủ RoHS

Bộ chuyển đổi WDM Ethernet tốc độ cao

-Tự động cấu hình 10/100Mbps, bộ nhớ đệm RAM 1600byte

-WDM – công nghệ ghép kênh phân chia sóng

-Tuân thủ RoHS

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet WDM

-Phạm vi mở rộng từ 10m lên tới 40km

-WDM – công nghệ ghép kênh phân chia sóng

-Tuân thủ RoHS

Bộ chuyển đổi cáp quang 2 cổng quang

-2 cổng quang 10/100 Base-Fx / 1 cổng UTP dự phòng

-Tự động điều chỉnh tốc độ cổng TP 10/100m

-Độ ổn định cao và tin cậy

Bộ chuyển đổi quang được cấp nguồn qua cổng USB

-Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

-Bộ nhớ đệm tích hợp RAM 128Kbyte

-Các đèn LED chỉ thị: POWER, FX LINK / ACT, 100, TP LINK / ACT, FDX / COL

Bộ chuyển đổi khe cắm mô-đun SFP

-1 khe cắm xoắn đôi 10/100/1000 và 1 ổ cắm đa năng mô-đun SFP

-Tiêu chuẩn Ethernet IEEE 802.3 10BASE-T, 802.3u 100BASE-TX, 100BASE-FX.

-Hỗ trợ truyền xa lên tới 80km cho Gigabit Ethernet

   Bộ chuyển đổi đơn chế độ - đa chế độ
Bộ chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn

-Chiều dài bước sóng có thể là 850nm, 1310nm, 1550nm

-Hỗ trợ Ethernet tốc độ nhanh 100M, 100M hoặc mở rộng khoảng cách truyền

-Khoảng cách truyền đa chế độ là 2Km, khoảng cách truyền của đơn chế độ là 120km

Bộ chuyển đổi đơn chế độ sang đa chế độ ATM/SDH 155-622Mbit/s

-Chiều dài bước sóng có thể là 850nm, 1310nm, 1550nm

-Hỗ trợ truyền đơn theo 2 hướng

-Khoảng cách truyền đa chế độ là 2Km, khoảng cách truyền của đơn chế độ là 120km

   Bộ chuyển đổi quang quản lý độc lập
Bộ chuyển đổi quang – quản lý độc lập

-Hỗ trợ kích thước khung hình tối đa 9K Byte

-Tuân thủIEEE 802.3ah

-Kiểm soát trên cổng TP / Fiber

-Nâng cấp firmware qua giao diện web từ xa

   Giải pháp 10G/40G quản lý & không quản lý
Hệ thống quản lý nền tảng hợp nhất cho các bộ chuyển đổi OEO

-Hỗ trợ nhiều tốc độ dữ liệu, M / MM, sợi đơn / sợi kép, SFP, SFP + và XFP

-Quản lý tích hợp cho hầu hết các bộ chuyển đổi

-Hỗ trợ OEO 125M~4.25G, 10/100. 10/100/1000 & 10G và 40G

-Giao thức hỗ trợ ConsolE, WEB, Telnet và SNMP

Bộ chuyển đổi / lặp 1R XFP (10G OEO XFP)

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 80km

-Hỗ trợ cắm rời

-Tín hiệu chuyển đổi liền mạch và độ trễ thấp

Bộ chuyển đổi Quang-Điện-Quang 10G

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 80km

-Chuyển đổi và mở rộng các liên kết 10G

-Bước sóng chuyển đổi 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM

Bộ chuyển đổi quang-điện-quang 125M~4.25G (Bộ lặp 3R)

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 80km

-Tốc độ truyền 125Mbps ~ 4.25 Gbps

Bộ chuyển đổi quang 40G

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km

-Chuyển đổi và mở rộng các liên kết Ethernet 40G hoặc 10G

-Chuyển đổi đa chế độ sang đơn chế độ và mở rộng pham vi liên kết

-Hỗ trợ hoán đổi ổ cắm QSFP

Bộ chuyển đổi quang- điện 1 cổng SFP/ 2 khe cắm SFP uplinks

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 80km

-Tốc độ truyền: 1.25Gb / Giây

-Hỗ trợ cắm rời

-Chuyển đổi bảo vệ tự động FX port 1 +1

Bộ chuyển đổi phương tiện quang-điện-quang 8,5 ~ 11,7 G (Bộ lặp 3R)

-Khoảng cách truyền dẫn lên tới 80km

-Tốc độ truyền: 8,5 ~ 11,7G

-Hỗ trợ cắm rời

Giới thiệu và chính sách HT-Tech
Giới thiệu công ty Tin tức sự kiện
Liên hệ Hỏi đáp
Hình thức thanh toán Lắp đặt bảo trì
Chính sách bảo hành
CÔNG TY HT TECH
Tel: 0946227388 - Fax: 024 62852007
Hotline: 0946227388
Địa chỉ: 141, Nguyen Luong Bang, Quang Trung, Dong Da, Ha Noi
Liên hệ từ 8h đến 18h các ngày trong tuần trừ chiều thứ 7 và cả ngày chủ nhật
© 2022 CÔNG TY HT TECH